700W / 710W / 720W
Power Options
22.54%–23.18%
Kahusayan ng Module
1500V
Boltahe ng System
132 N-Uri ng Bifacial Mono Cells
Format ng Cell
700W Bifacial TOPCon Solar PV Panel
Ang 700W Bifacial TOPCon Solar PV Panel ay isang mataas na-power solar PV panel na idinisenyo para sa malaki-mga proyekto ng BESS, utility-scale na solar storage project, at ground-mga PV na planta. Kung ikukumpara sa mas mababang-power modules, ang 700W output nito ay nakakatulong sa mga proyekto na magplano ng mas malaking kapasidad ng PV na may mas kaunting mga panel, na sumusuporta sa mas mahusay na layout ng array at sa-pag-install ng site.
Binuo gamit ang bifacial na TOPCon na teknolohiya, isang 210M half-cell na disenyo, at 1500V system compatibility, ang 700W solar panel na ito ay angkop para sa open-site na mga proyekto kung saan kinakailangan ang mas mataas na energy yield, malakas na outdoor durability, at long-matagalang solar input.

Mga Bentahe ng Ating Mga Solar Panel
Mas mataas na output ng module para sa malalaking solar-storage at utility-scale na mga proyekto ng PV.
Bifacial Gain para sa Open-Field Sites
Ang bifacial na disenyo ng TOPCon ay kumukuha ng solar energy mula sa harap at likurang bahagi sa ilalim ng angkop na mga kondisyon, na tumutulong na mapabuti ang kabuuang ani ng enerhiya sa open-field, reflective ground, at malaking solar-imbakan na mga kapaligiran ng proyekto.
Bawasan ang Bilang ng Module para sa Malaking Kapasidad
Sa 700W na output sa bawat panel, ang mataas na-power solar PV panel na ito ay tumutulong sa malalaking proyekto na maabot ang kinakailangang kapasidad na may mas kaunting mga module, na ginagawang mas madaling magplano ng malalaking BESS, ground-mounted PV, at utility-scale solar storage layout.
Pasimplehin ang Malaking-Configuration ng Array
Ang 210M half-cell format at 1500V system compatibility ay sumusuporta sa mas malaking DC-side designs, na tumutulong na bawasan ang pagiging kumplikado ng layout para sa mataas na-capacity PV arrays at solar-proyekto sa storage.
Ginawa para sa Utility Outdoor na Kundisyon2400Pa wind load resistance, 5400Pa snow load resistance, IP67/IP68 junction box protection, anti-performance ng PID, at double EL inspection ay nakakatulong na suportahan ang pangmatagalang-paggamit sa hinihingi ng mga panlabas na PV na proyekto.
Pagtutukoy
| item |
700W na Modelo |
710W na Modelo |
720W na Modelo |
| Mga sukat | 2384 x1303x33(LxWxH) | ||
| STC NOCT | STC NOCT | STC NOCT | |
| Peak Power sa STC(Pmax) | 700W 531W | 710W 539W | 720W 547W |
| Pinakamataas na Boltahe ng Power | 40.72V 38.31V | 41.12V 38.69V | 41.52V 39.07V |
| Pinakamataas na Kasalukuyang Power | 17.20A 13.84A | 17.27A 13.93A | 17.34A 14.00A |
| Buksan ang Circuit Voltage | 48.86±3%V 46.17±3%V | 49.34±3%V 46.63±3%V | 49.82±3%V 47.09±3%V |
| Kahusayan ng Module | 22.54% | 22.86% | 23.18% |
| Mga Kundisyon sa Pagpapatakbo | |||
| Pinakamataas na Boltahe ng System | 1500V | ||
| Pinakamataas na Serye Fuse Rating | 25A / 30A | ||
| Power Tolerance | 0~+3W | ||
| Pmax Temperature Coefficient | -0.350%/ degree | ||
| Voc Temperature Coefficient | -0.250%/ degree | ||
| Isc Temperature Coefficient | +0.040%/ degree | ||
| NOCT Nominal Operating Cell Temperature | 45 ±2 degree | ||
| Temperatura sa Operating at Storage | -40℃~+85 degree | ||
| Mga Materyales sa Konstruksyon | |||
| Uri ng Cell | 210 × 105 N Uri ng Bifacial Mono | ||
| Bilang ng mga Cell | 132(12 × 11) | ||
| Pabalat sa harapan | Mababang-iron tempered glass / 2.0mm | ||
| Frame | Anodized Aluminum Alloy | ||
| Junction Box | IP67 / IP68 | ||
| Cable | 4mm² cable, 30cm + MC4 | ||
| Timbang | 38.00kg | ||
Kumpirmahin ang Teknikal na Pagtutukoy
Bakit Ang TOPCon Solar PV Panel na ito ay umaangkop sa Malaking Project Economics
Higit pang Naka-install na Power sa bawat Module
Sa 700W, 710W at 720W na mga opsyon sa modelo, maaabot ng mga project team ang isang target na kapasidad ng DC na may mas kaunting mga module kaysa sa mas mababang-wattage na alternatibo. Mas kaunting mga module ang maaaring gawing simple ang pagpaplano ng array at bawasan ang bilang ng mga paulit-ulit na module-level na operasyon sa pag-install na kinakailangan para sa isang partikular na kapasidad ng proyekto.
Bifacial Energy Capture para sa mga Open Site
Ang N-type na bifacial mono design ay sumusuporta sa front-side generation at rear-side energy capture kung saan ang reflected irradiance ay umaabot sa likod ng module. Ang aktwal na bifacial na kontribusyon ay depende sa site albedo, row spacing, mounting height, tilt at iba pang kondisyon ng proyekto, kaya ang yield modelling ay dapat na nakabatay sa totoong layout ng site.
Mas Mataas na Densidad ng Power para sa Malaking Array
Ang kahusayan ng module ay tumataas mula 22.54% sa 700W na modelo hanggang 23.18% sa 720W na modelo habang ang mga nakalistang dimensyon ay nananatiling 2384 x1303x33(LxWxH). Nagbibigay-daan ito sa mga EPC team na ihambing ang naka-install na kapangyarihan laban sa magagamit na lugar ng proyekto gamit ang nakumpirmang data ng produkto sa halip na isang generic na "high-efficiency" na claim.
1500V Arkitektura para sa Mga Layout ng Utility
Sinusuportahan ng 1500V maximum na boltahe ng system ang mataas na-boltahe na arkitektura ng DC na karaniwang ginagamit sa malalaking PV array. Ang huling sukat ng string ay dapat pa ring suriin laban sa module na Voc, mga kondisyon ng temperatura, mga limitasyon ng inverter at disenyo ng elektrikal ng proyekto bago i-install.
N-Type Bifacial TOPCon Technology para sa Mga Tunay na Kundisyon ng Proyekto
210 × 105 N Type Bifacial Mono Cells
Gumagamit ang module ng 210 × 105 N Type Bifacial Mono cells sa isang 132-cell configuration. Sinusuportahan ng malaking-format na arkitektura ng cell ang matataas na rating ng kapangyarihan na kinakailangan ng mga utility at ground-mounted system habang pinapanatiling malinaw ang de-koryenteng data para sa engineering ng proyekto.
Half-Cell Layout para sa Malaking PV Array Planning
Ang 132-cell, 12 × 11 na layout ay idinisenyo sa paligid ng isang high-power na format ng module. Para sa mga EPC team, ang pangunahing bentahe ay isang predictable na module footprint at electrical profile na maaaring isama sa string design, mounting layout at DC capacity calculations.
Data ng Temperatura para sa Pagsusuri ng Engineering
Ang nakalistang Pmax temperature coefficient ay -0.350%/℃, na may Voc coefficient na -0.250%/℃at isang Isc coefficient na +0.040%/℃. Ang mga halagang ito ay nagbibigay-daan sa mga taga-disenyo na suriin ang pagganap at pag-uugali ng boltahe sa pagbabago ng temperatura ng pagpapatakbo sa halip na umasa lamang sa output ng STC.
Positibong Power Tolerance
Ang nakalistang power tolerance na 0~+3W ay nagbibigay ng tinukoy na positibong output tolerance para sa pagtanggap ng proyekto at pag-uuri ng module. Ang huling naka-install na sistema ay dapat pa ring idisenyo gamit ang mga de-koryenteng katangian ng napiling 700W, 710W o 720W na modelo.
Kung saan ang 700W Bifacial TOPCon Module ay Nagdaragdag ng Pinakamataas na Halaga
Utility-Scale PV at Renewable Energy Plants
Ang mataas na output ng module, 1500V compatibility at ang 2384 x1303x33(LxWxH) na format ng module ay ginagawang nauugnay ang seryeng ito sa malalaking DC array kung saan kailangang magplano ang mga developer ng kapasidad, bilang ng module, mga de-koryenteng string at mga kinakailangan sa panlabas na mekanikal. Para sa mga proyektong pinagsasama-sama ang pagbuo sa grid-scale storage, ang Polinovelutility-mga solusyon sa scale ng halamanipakita kung paano maaaring iugnay ang malaking solar generation sa imbakan ng enerhiya sa antas ng halaman.
Ground-Mounted and Bifacial-Friendly Sites
Maaaring gamitin ng mga ground-proyektong naka-mount ang bifacial na arkitektura kapag ang likurang bahagi ay nakakatanggap ng sapat na sinasalamin na irradiance. Dapat suriin ng mga taga-disenyo ng site ang ground albedo, row spacing, mounting height, shading at structural design bago tantyahin ang bifacial gain. Ang nakasaad na 2400Pa wind at 5400Pa snow load resistance ng module ay nagbibigay din ng mga tinukoy na halaga para sa pagsusuri sa istruktura ng proyekto.
Co-Located Solar Farm at Imbakan ng Baterya
Para sa malalaking site kung saan ang pagbuo ng PV at imbakan ng baterya ay nagbabahagi ng imprastraktura ng proyekto, ang pagpili ng module ay dapat isaalang-alang kasama ng layout ng lupa, koneksyon ng grid, inverter na arkitektura at paglalagay ng imbakan. Ang mga praktikal na deployment factor na tinalakay sa Polinovel'simbakan ng baterya ng solar farmdirektang nauugnay ang patnubay kapag ang panel ay bahagi ng isang co-na lokasyong henerasyon-at-proyekto.
Mga Pagsasaalang-alang sa Disenyo ng Proyekto Bago Pumili ng 700W, 710W o 720W na Modelo
Ang isang TOPCon Solar PV Panel ay dapat mapili bilang bahagi ng buong DC system sa halip na sa pamamagitan lamang ng wattage. Bago ma-finalize ang isang order ng proyekto, dapat paghambingin ng mga EPC team ang Pmax ng napiling modelo, maximum power voltage, maximum power current, open-circuit voltage, module dimension, weight, system-voltage limit at temperature coefficients laban sa inverter, mounting system, disenyo ng string at mga lokal na kondisyon sa kapaligiran.
- Disenyo ng string:i-verify ang Voc at maximum na boltahe ng system laban sa temperatura ng site at mga limitasyon ng inverter.
- Kasalukuyang compatibility:suriin ang pinakamataas na kasalukuyang kapangyarihan laban sa mga kinakailangan ng MPPT at connector.
- Mekanikal na layout:kumpirmahin ang 2384 x1303x33(LxWxH) footprint, 38.00kg weight at mounting design.
- Environmental loading:suriin ang nakasaad na 2400Pa wind at 5400Pa snow load values laban sa mga kinakailangan ng proyekto.
- Layout ng bifacial:modelo sa likuran-side irradiance gamit ang aktwal na albedo, clearance, row spacing at shading assumptions.
- Solar{0}}arkitektura ng imbakan:i-coordinate ang PV array sizing na may inverter at storage design kung saan kasama sa proyekto ang BESS.
Maaasahan na Data na Mahalaga Bago ang Pagkuha ng Proyekto
Ang malalaking-format na mga module ay nakalantad sa transportasyon, pangangasiwa, pagkarga ng pag-install at mahabang panlabas na panahon ng pagpapatakbo, kaya ang mga procurement team ay nangangailangan ng partikular na impormasyon ng pagiging maaasahan sa halip na isang pangkalahatang pahayag ng kalidad. Ang pahina ng TOPCon Solar PV Panel na ito ay nagbibigay na ng proyektong-kaugnay na data kabilang ang 2400Pa wind load resistance, 5400Pa snow load resistance, anti-performance ng PID, double EL inspection, isang IP67/IP68 junction box, isang -40℃~+85℃na hanay ng temperatura ng operating at storage, at isang 30-taon na warranty ng performance
- Dobleng EL Inspection
- Pagganap ng Anti-PID
- Paglaban sa Pag-load ng Hangin at Niyebe
- IP67 / IP68 Junction Box
700W vs. 710W vs. 720W: Piliin ayon sa Mga Kinakailangan sa Proyekto
Ang lahat ng tatlong modelo ay gumagamit ng parehong na-publish na mga dimensyon, data ng konstruksiyon, 1500V maximum na boltahe ng system, mga koepisyent ng temperatura at 38.00kg na timbang ng module. Ang mga pangunahing pagkakaiba sa kasalukuyang talahanayan ng detalye ay ang peak power, maximum power voltage, maximum power current, open-circuit voltage, NOCT power at module efficiency.
| Salik sa Pagpili | 700W | 710W | 720W |
|---|---|---|---|
| Peak Power sa STC | 700W | 710W | 720W |
| NOCT Power | 531W | 539W | 547W |
| Kahusayan ng Module | 22.54% | 22.86% | 23.18% |
| Maximum Power Voltage (STC) | 40.72V | 41.12V | 41.52V |
| Maximum Power Current (STC) | 17.20A | 17.27A | 17.34A |
Ang pinakamataas na-wattage na opsyon ay hindi awtomatikong tamang pagpipilian para sa bawat array. Ang huling pagpili ay dapat isaalang-alang ang boltahe ng string, kasalukuyang mga limitasyon ng inverter, target na kapasidad ng DC, pagkakaroon ng module, layout ng site at ekonomiya ng proyekto nang magkasama.
Mga FAQ ng 700W Bifacial TOPCon Solar Panel
Q: Anong mga power option ang available para sa TOPCon solar PV module na ito?
A: May tatlong modelo: 700W, 710W, at 720W. Ang kanilang mga kahusayan sa module ay 22.54%, 22.86%, at 23.18% ayon sa pagkakabanggit, at lahat sila ay may parehong dimensyon: 2384 x 1303 x 33 mm (L x W x H).
Q: Ang 700W module ba ay bifacial?
A: Oo. Gumagamit ito ng 210 × 10⁵ N-type na bifacial monocrystalline na mga cell; sa ilalim ng angkop na mga kondisyon ng site, ang TOPCon bifacial na disenyo ay nagbibigay-daan para sa pagbuo ng kuryente mula sa harap at likurang bahagi.
Q: Ano ang pinakamataas na boltahe ng system?
A: Ang maximum na boltahe ng system ay 1500V. Dapat ding isaalang-alang ng disenyo ng string ang bukas-boltahe ng circuit, mga kondisyon ng temperatura, at ang mga limitasyon ng input ng napiling inverter o arkitektura ng PCS.
T: Ano ang mga sukat at bigat ng module?
A: Ang mga sukat ay 2384 x 1303 x 33 mm (L x W x H), at ang module ay tumitimbang ng 38.00 kg.
Q: Ano ang operating temperature range para sa module na ito?
A: Ang hanay ng temperatura ng pagpapatakbo ay -40℃hanggang +85℃. Ang mga temperature coefficient ay -0.350%/℃para sa maximum power (Pmax), -0.250%/℃para sa open-circuit voltage (Voc), at +0.040%/℃para sa short-circuit current (Isc).
T: Maaari bang gamitin ang modyul na ito sa mga sistema ng imbakan ng enerhiya ng baterya?
A: Idinisenyo ang produktong ito para sa utility-scale solar-plus-storage at mga proyekto ng Battery Energy Storage System (BESS). Kung ang PV array ay gumagamit ng AC-coupled, DC-coupled, o hybrid architecture ay depende sa disenyo ng inverter, Power Conversion System (PCS), baterya, at pangkalahatang power plant, sa halip na ang module lamang.
Q: Anong impormasyon ang kailangang kumpirmahin bago maglagay ng order?
A: Kumpirmahin ang napiling modelo, kapasidad ng proyekto, dami, disenyo ng string, compatibility ng inverter, mga kinakailangan sa pag-install, patutunguhan, naaangkop na mga pamantayan ng proyekto, at kinakailangang iskedyul ng paghahatid. Pakigamit ang panghuling datasheet ng produkto at{1}}proyekto na partikular na disenyo ng system para sa pag-apruba ng engineering.

Source ng TOPCon Solar PV Panel para sa Iyong Susunod na Utility o Solar-Storage Project
Ipadala sa Polinovel ang iyong target na module power, kabuuang kapasidad ng PV, uri ng proyekto, dami, destinasyon at kinakailangang iskedyul ng paghahatid. Para sa malalaking ground-mounted o solar-plus-mga proyektong imbakan, isama ang inverter o arkitektura ng PCS at anumang pangunahing kinakailangan sa elektrikal o mekanikal upang maikumpara ang mga opsyon na 700W, 710W at 720W laban sa aktwal na disenyo ng proyekto.
Mga Hot na Tag: TOPCon Solar PV Panel, 700W bifacial solar panel, N-type na TOPCon solar panel, 720W solar panel, utility-scale solar panel, bifacial PV module, Solar Panel, TOPCon Solar Panel







